Stories of Our Lives
Appearance
Stories of Our Lives | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2014 |
Asalin suna | Stories of Our Lives |
Asalin harshe |
Turanci Harshen Swahili |
Ƙasar asali | Kenya |
Characteristics | |
Genre (en) | drama film (en) da LGBT-related film (en) |
During | 62 Dakika |
Launi | color (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta | Jim Chuchu (en) |
Marubin wasannin kwaykwayo |
Jim Chuchu (en) Njoki Ngumi |
Samar | |
Production company (en) | The Nest Collective (en) |
Other works | |
Mai rubuta kiɗa | Jim Chuchu (en) |
Director of photography (en) | Jim Chuchu (en) |
External links | |
storiesofourlives.org | |
Specialized websites
|
Labarun Rayuwar Mu Fim ne na ƙasar Kenya, wanda aka fitar a cikin shekarar 2014. Mambobin The Nest Collective ne suka ƙirƙira, ƙungiyar fasaha ta Nairobi, fim ɗin tarihin gajeriyar fina-finai ne guda biyar da ke nuna labaran gaskiya na rayuwar LGBT a Kenya.[1]
Makirci
[gyara sashe | gyara masomin]Fim guda biyar da suka haɗa da fim din sune kamar haka: